Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.864.208.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.181.813.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.864.208.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.181.813.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bò cái giống xây dựng mô hình năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN PHÁT GLOBAL
21/06/2025 10:55
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bò giống cái thực hiện mô hình năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:31
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
24/02/2025 15:14
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
24/02/2025 15:06
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp quản lý Metaerp
07/11/2024 08:19
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh Hội trường của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
24/10/2024 14:17
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Tân Tiến Phát
06/09/2024 08:41
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lắp đặt, dàn dựng nhà tiền chế, trang trí gian hàng Hội chợ và các hạng mục liên quan phục vụ tổ chức Hội chợ trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm nông nghiệp lần thứ V năm 2024" của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN PHÚ
02/08/2024 14:26
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 10:00
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Thuê lắp đặt, dàn dựng nhà tiền chế, trang trí gian hàng Hội chợ và các hạng mục liên quan phục vụ tổ chức Hội chợ trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm nông nghiệp lần thứ V năm 2024" của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2024 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Cung cấp bò cái giống xây dựng mô hình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN PHÁT GLOBAL
21/06/2025 10:55
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Cung cấp bò giống cái thực hiện mô hình năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:31
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
24/02/2025 15:14
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025 với 1 gói thầu.
24/02/2025 15:06
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp quản lý Metaerp
07/11/2024 08:19
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh Hội trường với 1 gói thầu.
24/10/2024 14:17
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Tân Tiến Phát
06/09/2024 08:41
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố KQMT gói thầu Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
09/08/2024 10:43
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM công bố kết quả gói thầu Thuê lắp đặt, dàn dựng nhà tiền chế, trang trí gian hàng Hội chợ và các hạng mục liên quan phục vụ tổ chức Hội chợ trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm nông nghiệp lần thứ V năm 2024".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN PHÚ
02/08/2024 14:26
HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đăng tải TBMT Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bò cái giống xây dựng mô hình năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN PHÁT GLOBAL
21/06/2025 10:55
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bò giống cái thực hiện mô hình năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:31
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình Quảng Nam
24/02/2025 15:14
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên mục phát thanh và truyền hình: “Diễn đàn các cấp Hội Nông dân Quảng Nam” trên Đài phát thanh truyền hình Quảng Nam năm 2025 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
24/02/2025 15:06
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp quản lý Metaerp
07/11/2024 08:19
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, máy móc, thiết bị âm thanh Hội trường của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
24/10/2024 14:17
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Tân Tiến Phát
06/09/2024 08:41
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lắp đặt, dàn dựng nhà tiền chế, trang trí gian hàng Hội chợ và các hạng mục liên quan phục vụ tổ chức Hội chợ trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm nông nghiệp lần thứ V năm 2024" của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN PHÚ
02/08/2024 14:26
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Cung cấp giống, vật tư xây dựng mô hình năm 2024 của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2024 10:00
Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải TBMT Thuê lắp đặt, dàn dựng nhà tiền chế, trang trí gian hàng Hội chợ và các hạng mục liên quan phục vụ tổ chức Hội chợ trưng bày, giới thiệu quảng bá sản phẩm nông nghiệp lần thứ V năm 2024" của chủ đầu tư HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2024 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI NÔNG DÂN TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trí tưởng tượng không phải là một trạng thái: nó chính là sự tồn tại của con người. "
William Blake
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.