Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.540.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 972.508.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.540.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 972.508.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê lắp đặt gian hàng, hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led và các công việc khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
24/08/2026 17:42
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức Phiên chợ nông sản giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu, sản phẩm OCCOP năm 2026 với 3 gói thầu.
14/08/2026 15:47
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê lắp đặt gian hàng, hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led và các công việc khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
26/08/2025 16:14
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm đinh hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
15/08/2025 10:31
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
15/08/2025 10:28
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Tổ chức Phiên chợ nông sản giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu, sản phẩm OCCOP năm 2025 với 3 gói thầu.
15/08/2025 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIM SƠN
15/10/2024 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua ống nước, máy bơm hỗ trợ hệ thống tưới tiêu mô hình trồng thanh trà tại xã Thủy Bằng, xã Dương Hòa và mô hình trồng dưa hấu xã Vinh Mỹ của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
15/10/2024 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua ống nước, máy bơm hỗ trợ hệ thống tưới tiêu mô hình trồng thanh trà tại xã Thủy Bằng, xã Dương Hòa và mô hình trồng dưa hấu xã Vinh Mỹ của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
19/09/2024 15:19
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Phiên chợ nông sản giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu, sản phẩm OCOP năm 2024 với 3 gói thầu.
22/08/2024 15:16
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
05/08/2024 10:30
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua phân bón NPK hỗ trợ nhân rộng mô hình phát triển sản xuất năm 2024 tại xã Hương Toàn, Quảng An, Phú Gia, Hương Sơn với 3 gói thầu.
27/07/2024 11:44
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Phiên chợ vùng cao trưng bày, giới thiệu sản phẩm nông nghiệp, sản phẩm OCOP, đặc sản tại thành phố Huế lần thứ I, năm 2024 với 3 gói thầu.
05/07/2024 09:09
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp phân bón hỗ trợ mô hình năm 2023 với 1 gói thầu.
06/09/2023 16:05
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường và các các công việc phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2023-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Văn hóa-Điện ảnh Tỉnh TT Huế
31/08/2023 08:20
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Thuê hội trường và các công việc phục vụ Đại hội Đại biểu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế lần thứ X, nhiệm kỳ 2023-2028 với 1 gói thầu.
30/08/2023 16:57
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua máy in và thiết bị âm thanh hội trường Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/08/2023 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê lắp đặt gian hàng, hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led và các công việc khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
24/08/2026 17:42
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Tổ chức Phiên chợ nông sản giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu, sản phẩm OCCOP năm 2026 với 3 gói thầu.
14/08/2026 15:47
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê lắp đặt gian hàng, hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led và các công việc khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
26/08/2025 16:14
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm đinh hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ
15/08/2025 10:31
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
15/08/2025 10:28
Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Tổ chức Phiên chợ nông sản giới thiệu, quảng bá sản phẩm nông nghiệp tiêu biểu, sản phẩm OCCOP năm 2025 với 3 gói thầu.
15/08/2025 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIM SƠN
15/10/2024 11:21
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua ống nước, máy bơm hỗ trợ hệ thống tưới tiêu mô hình trồng thanh trà tại xã Thủy Bằng, xã Dương Hòa và mô hình trồng dưa hấu xã Vinh Mỹ của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
15/10/2024 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua ống nước, máy bơm hỗ trợ hệ thống tưới tiêu mô hình trồng thanh trà tại xã Thủy Bằng, xã Dương Hòa và mô hình trồng dưa hấu xã Vinh Mỹ của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua mới xe ô tô phục vụ công tác chung của Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nếu đúng là vết thương vừa lành đã quên cảm giác đau. Nhưng chỉ vì sợ đau, mà không cho hạnh phúc của mình một cơ hội, một con đường thì liệu có đáng không? "
Mộc Cẩn Thiên Lam
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.