Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.703.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 245.434.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 247.703.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 245.434.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - XÂY DỰNG TIẾN PHÁT CÀ MAU
22/11/2024 16:20
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
30/09/2024 09:50
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
30/09/2024 09:44
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 15:28
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
22/08/2024 09:50
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất thi công xây dụng của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KHANG THỊNH
22/08/2024 09:49
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Văn học Nghệ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với 5 gói thầu.
22/08/2024 09:47
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
09/08/2024 17:04
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG KIẾN TRÚC XANH
09/08/2024 17:01
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Văn học Nghệ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với 2 gói thầu.
09/08/2024 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - XÂY DỰNG TIẾN PHÁT CÀ MAU
22/11/2024 16:20
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 08:46
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
30/09/2024 09:50
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
30/09/2024 09:44
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 15:28
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
22/08/2024 09:50
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất thi công xây dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KHANG THỊNH
22/08/2024 09:49
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Văn học Nghệ thuật với 5 gói thầu.
22/08/2024 09:47
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
09/08/2024 17:04
HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG KIẾN TRÚC XANH
09/08/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - XÂY DỰNG TIẾN PHÁT CÀ MAU
22/11/2024 16:20
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
30/09/2024 09:50
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
30/09/2024 09:44
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 15:28
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KIM CHÂU CÀ MAU
22/08/2024 09:50
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu & Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất thi công xây dụng của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KHANG THỊNH
22/08/2024 09:49
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Văn học Nghệ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với 5 gói thầu.
22/08/2024 09:47
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG AN DUY
09/08/2024 17:04
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG KIẾN TRÚC XANH
09/08/2024 17:01
Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Văn học Nghệ thuật của chủ đầu tư HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU với 2 gói thầu.
09/08/2024 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HỘI VĂN HỌC NGHỆ THUẬT TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tìm cách gạt gẫm mình chỉ vì họ sơ bị lương tâm quở trách. "
Bolmès