Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 239.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 239.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 239.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 239.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xuất bản Tạp chí Văn nghệ Đồng Nai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
02/02/2026 17:41
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xuất bản Tạp chí Văn nghệ Đồng Nai năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:12
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
13/01/2026 08:29
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
13/01/2026 08:20
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT “Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai năm 2026” của Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai với 3 gói thầu.
12/01/2026 14:27
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thiết kế, trang trí gian hàng trưng bày, triển lãm, tuyên truyền chào mừng Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Đồng Nai lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 – 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔ CHỨC SỰ KIỆN MỘT SÁU MỘT
27/11/2025 15:45
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thiết kế, trang trí gian hàng trưng bày, triển lãm, tuyên truyền chào mừng Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Đồng Nai lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 – 2030 với 1 gói thầu.
27/11/2025 15:25
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)” của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
27/06/2025 13:41
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)” của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/06/2025 13:37
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sách "Các tác phẩm tiêu biểu 50 năm nền văn học nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đi cùng sự phát triển bền vững của tỉnh" của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
24/06/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
27/06/2025 13:41
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)” với 1 gói thầu.
27/06/2025 13:37
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu In ấn sách "Các tác phẩm tiêu biểu 50 năm nền văn học nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đi cùng sự phát triển bền vững của tỉnh".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
24/06/2025 15:41
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT In ấn sách "Các tác phẩm tiêu biểu 50 năm nền văn học nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đi cùng sự phát triển bền vững của tỉnh"(Thực hiện biên soạn và in ấn tuyển tập tác phẩm văn học “Nửa thế kỷ văn học Đồng Nai” Tổng kết năm 50 nền văn học Đồng Nai (1975-2025) với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:38
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
17/03/2025 11:07
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
17/03/2025 11:06
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai năm 2025 (Số 86 đến số 94) số tháng 4 đến tháng 12 với 3 gói thầu.
04/03/2025 14:18
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thực hiện xuất bản gói thầu In ấn Tạp chí Văn nghệ Đồng Nai năm 2025 (Số Xuân - tháng 01&02/2025 và số tháng 03/2025) với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:18
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT In ấn tạp chí văn nghệ Đồng Nai năm 2024 do Hội Văn học nghệ thuật tỉnh làm chủ đầu tư với 1 gói thầu.
15/03/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xuất bản Tạp chí Văn nghệ Đồng Nai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
02/02/2026 17:41
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xuất bản Tạp chí Văn nghệ Đồng Nai năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2026 16:12
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
13/01/2026 08:29
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
13/01/2026 08:20
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT “Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai năm 2026” của Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai với 3 gói thầu.
12/01/2026 14:27
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Thiết kế, trang trí gian hàng trưng bày, triển lãm, tuyên truyền chào mừng Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Đồng Nai lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 – 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔ CHỨC SỰ KIỆN MỘT SÁU MỘT
27/11/2025 15:45
Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đăng tải KHLCNT Thiết kế, trang trí gian hàng trưng bày, triển lãm, tuyên truyền chào mừng Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh Đồng Nai lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 – 2030 với 1 gói thầu.
27/11/2025 15:25
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)” của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
27/06/2025 13:41
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Xuất bản Tạp chí văn nghệ Đồng Nai số đặc biệt về chủ đề “50 năm nền văn học nghệ thuật Việt Nam sau ngày đất nước thống nhất (30/4/1975 – 30/4/2025)” của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai với 1 gói thầu.
27/06/2025 13:37
Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn sách "Các tác phẩm tiêu biểu 50 năm nền văn học nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đi cùng sự phát triển bền vững của tỉnh" của chủ đầu tư Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI - SẢN XUẤT - IN THIÊN NGÔN
24/06/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hội Văn học Nghệ thuật tỉnh Đồng Nai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nước hoa truyền tin báo người phụ nữ đã đến, và kéo dài sự rời đi của nàng. "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.