Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.650.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.581.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.650.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.581.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYÊN THUẬN PHÚ NGA
31/08/2021 14:49
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2021 16:05
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TĐC
06/07/2021 16:47
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV SX TM DV HOA THỦY NGÂN
16/06/2021 20:01
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp Thiết kế trang Web của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DIỆP THÁI THANH
10/06/2021 16:33
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/06/2021 10:22
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/06/2021 15:09
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/05/2021 10:47
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án “Xây dựng và triển khai mô hình liên kết chuỗi giá trị cho ngành hàng thanh long tại vùng Tây Nam bộ” của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với 4 gói thầu.
07/05/2021 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYÊN THUẬN PHÚ NGA
31/08/2021 14:49
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2021 16:31
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2021 16:05
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TĐC
06/07/2021 16:47
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV SX TM DV HOA THỦY NGÂN
16/06/2021 20:01
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp Thiết kế trang Web.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DIỆP THÁI THANH
10/06/2021 16:33
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) với 3 nhà thầu tham gia.
10/06/2021 15:32
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/06/2021 10:22
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/06/2021 15:09
Hợp tác xã thanh long Tầm Vu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha) với 5 nhà thầu tham gia.
03/06/2021 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYÊN THUẬN PHÚ NGA
31/08/2021 14:49
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp Máy rửa thanh long của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2021 16:05
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TĐC
06/07/2021 16:47
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV SX TM DV HOA THỦY NGÂN
16/06/2021 20:01
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp Thiết kế trang Web của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DIỆP THÁI THANH
10/06/2021 16:33
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/06/2021 10:22
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp Hệ thống khử nước nhiễm mặn thành nước ngọt (quy mô 3.000 lít giờ) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/06/2021 15:09
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp Hệ thống đèn Led xử lý ra hoa trái vụ (02 ha) của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/05/2021 10:47
Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án “Xây dựng và triển khai mô hình liên kết chuỗi giá trị cho ngành hàng thanh long tại vùng Tây Nam bộ” của chủ đầu tư Hợp tác xã thanh long Tầm Vu với 4 gói thầu.
07/05/2021 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Hợp tác xã thanh long Tầm Vu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle