Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.373.762.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.350.275.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.373.762.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.350.275.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
20/03/2025 15:24
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 17:09
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (từ Đại hội I đến Đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
05/03/2025 09:15
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
23/10/2024 16:14
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 15:12
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
07/10/2024 14:03
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
27/09/2024 14:39
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
28/08/2024 14:47
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 14:53
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
20/03/2025 15:24
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 09:00
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 17:09
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (từ Đại hội I đến Đại hội XIX) với 1 gói thầu.
05/03/2025 09:15
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
23/10/2024 16:14
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2024 10:29
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 15:12
Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
28/08/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
20/03/2025 15:24
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (Từ đại hội I đến đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 17:09
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn và xuất bản cuốn sách: “Đảng bộ huyện Na Rì qua các kỳ đại hội (từ Đại hội I đến Đại hội XIX) của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
05/03/2025 09:15
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA GIÁO DỤC HẢI MINH
23/10/2024 16:14
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 15:12
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
07/10/2024 14:03
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện sưu tầm tư liệu, nghiên cứu, biên soạn nội dung, in ấn, xuất bản cuốn sách "Tập bài giảng tuyên truyền, giáo dục lịch sử huyện Na Rì trong trường THPT và trên địa bàn huyện" của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
27/09/2024 14:39
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ Chuyển giao Công nghệ Văn thư Lưu trữ
28/08/2024 14:47
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2024 14:53
Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Na Rì giai đoạn: 2005 - 2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Huyện ủy Na Rì, tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Muốn đo lường cá tính thực sự của một người, chỉ cần quan sát anh ta thừa nhận những việc anh ta làm khi không có người phát hiện. "
Markle (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.