Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.800.425.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.742.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.800.425.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.742.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
04/09/2024 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2024 17:25
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT xây dựng và kết quả LCNT.
02/08/2024 16:53
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
02/08/2024 16:49
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79
02/08/2024 16:42
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hội trường Huyện ủy Thăng Bình của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với 6 gói thầu.
02/08/2024 16:11
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
12/01/2022 10:30
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/12/2021 19:09
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với 1 gói thầu.
24/11/2021 08:49
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
04/06/2020 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hội trường Huyện ủy Thăng Bình với 6 gói thầu.
02/08/2024 16:11
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải KHLCNT Đóng lam ri phòng làm việc tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy Thăng Bình với 1 gói thầu.
09/12/2022 11:29
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
12/01/2022 10:30
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy với 3 nhà thầu tham gia.
09/12/2021 07:32
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/12/2021 19:09
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy với 1 gói thầu.
24/11/2021 08:49
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
04/06/2020 15:51
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2020 07:54
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải TBMT Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 21:15
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình với 1 gói thầu.
04/05/2020 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
04/09/2024 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2024 17:25
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT xây dựng và kết quả LCNT.
02/08/2024 16:53
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
02/08/2024 16:49
HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHẢI THỊNH 79
02/08/2024 16:42
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hội trường Huyện ủy Thăng Bình của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với 6 gói thầu.
02/08/2024 16:11
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
12/01/2022 10:30
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/12/2021 19:09
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, nội thất, máy móc thiết bị chuyên dùng trang bị tại nhà làm việc 3 tầng Huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH với 1 gói thầu.
24/11/2021 08:49
Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang, thiết bị hội trường Huyện Uỷ huyện Thăng Bình của chủ đầu tư HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TIN HỌC LONG PHÁT
04/06/2020 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu HUYỆN ỦY THĂNG BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì giá trị hơn hôm nay. Bạn không thể sống lại ngày hôm qua và ngày mai thì vẫn còn ngoài tầm với của bạn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.