Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 238 gói thầu, trong đó có 104 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 250 gói (với 261 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 165 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 144 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,79%, Xây lắp 21,84%, Tư vấn 9,20%, Phi tư vấn 12,26%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 594.133.713.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 579.237.310.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 135 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,79%, Xây lắp 21,84%, Tư vấn 9,20%, Phi tư vấn 12,26%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 594.133.713.128 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 579.237.310.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 147 KHLCNT trong đó có 104 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 138 TBMT trong đó tự mời thầu 105 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
26/08/2026 11:47
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
25/08/2026 10:08
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:42
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:38
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt mạng LAN tại trụ sở mới 65 Quán Sứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
24/02/2026 18:18
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và kỹ thuật Phú Thành
13/02/2026 14:41
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tháo dỡ, dịch chuyển, lắp đặt hệ thống công nghệ thông tin từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
13/02/2026 14:09
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
13/02/2026 14:06
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
08/02/2026 23:33
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn Đầu tư VPS
13/01/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
30/09/2025 14:59
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
30/09/2025 14:55
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ PHÁT TRIỂN HỆ THỐNG THÔNG TIN AN TOÀN
17/09/2025 11:07
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FDS, CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM REVOTECH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOPEN VIỆT NAM
23/07/2025 17:22
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Xây dựng các phần mềm Cơ sở dữ liệu nền tảng: Kết cấu hạ tầng giao thông; Phương tiện; Người điều khiển phương tiện; Doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN FDS
15/07/2025 14:15
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 10:40
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Duy trì các hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin dùng chung và bảo đảm an toàn thông tin mạng Bộ Giao thông vận tải năm 2025 với 4 gói thầu.
23/06/2025 16:58
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:51
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bị, phần mềm hệ thống thông tin phục vụ chỉ đạo điều hành Bộ Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CDM
06/06/2025 14:39
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 17: Xây dựng các phần mềm Cơ sở dữ liệu nền tảng: Kết cấu hạ tầng giao thông; Phương tiện; Người điều khiển phương tiện; Doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực giao thông vận tải với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
26/08/2026 11:47
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
25/08/2026 10:08
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:42
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:38
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt mạng LAN tại trụ sở mới 65 Quán Sứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
24/02/2026 18:18
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và kỹ thuật Phú Thành
13/02/2026 14:41
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tháo dỡ, dịch chuyển, lắp đặt hệ thống công nghệ thông tin từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
13/02/2026 14:09
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
13/02/2026 14:06
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo với 5 gói thầu.
08/02/2026 23:33
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn Đầu tư VPS
13/01/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải 123 KHLCNT, trong đó có 238 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải 261 TBMT trong 250 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 105 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 156 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải 165 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 165 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin có quan hệ với 135 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiền bạc cũng như đàn bà: muốn giữ nó thì phải săn sóc nó, bằng không nó đi tạo hạnh phúc cho người khác. "
E. Bourdet
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.