Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 147 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 292 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 127 gói (với 138 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 149 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 192 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 178 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,59%, Phi tư vấn 22,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 332.067.396.052 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.956.508.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,59%, Phi tư vấn 22,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 332.067.396.052 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 326.956.508.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
26/08/2026 11:47
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
25/08/2026 10:08
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt mạng LAN tại trụ sở mới 65 Quán Sứ của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
24/02/2026 18:18
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và kỹ thuật Phú Thành
13/02/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tháo dỡ, dịch chuyển, lắp đặt hệ thống công nghệ thông tin từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
13/02/2026 14:09
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 5 gói thầu.
13/02/2026 14:06
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 5 gói thầu.
08/02/2026 23:33
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn Đầu tư VPS
13/01/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
30/09/2025 14:59
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KDG VIỆT NAM
30/09/2025 14:55
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát công tác triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ PHÁT TRIỂN HỆ THỐNG THÔNG TIN AN TOÀN
17/09/2025 11:07
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FDS, CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM REVOTECH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SOPEN VIỆT NAM
23/07/2025 17:22
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Xây dựng các phần mềm Cơ sở dữ liệu nền tảng: Kết cấu hạ tầng giao thông; Phương tiện; Người điều khiển phương tiện; Doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN FDS
15/07/2025 14:15
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 10:40
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Duy trì các hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin dùng chung và bảo đảm an toàn thông tin mạng Bộ Giao thông vận tải năm 2025 với 4 gói thầu.
23/06/2025 16:58
Trung tâm Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Dịch vụ vận hành, bảo trì các hệ thống thông tin dùng chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 13:51
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Cung cấp thiết bị, phần mềm hệ thống thông tin phục vụ chỉ đạo điều hành Bộ Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CDM
06/06/2025 14:39
Trung tâm Công nghệ thông tin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 17: Xây dựng các phần mềm Cơ sở dữ liệu nền tảng: Kết cấu hạ tầng giao thông; Phương tiện; Người điều khiển phương tiện; Doanh nghiệp hoạt động trong lĩnh vực giao thông vận tải với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
26/08/2026 11:47
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TGM
25/08/2026 10:08
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ công tác cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cải tạo, sửa chữa phòng làm việc của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:38
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp vật tư thiết bị phục vụ lắp đặt mạng LAN tại trụ sở mới 65 Quán Sứ của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
24/02/2026 18:18
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và kỹ thuật Phú Thành
13/02/2026 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Tháo dỡ, dịch chuyển, lắp đặt hệ thống công nghệ thông tin từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
13/02/2026 14:09
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 5 gói thầu.
13/02/2026 14:06
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải KHLCNT Dịch chuyển hệ thống công nghệ thông tin của Bộ Xây dựng từ 37 Lê Đại Hành sang 80 Trần Hưng Đạo của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin với 5 gói thầu.
08/02/2026 23:33
Bên mời thầu Trung tâm Công nghệ thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm Công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn Đầu tư VPS
13/01/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 147 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 104 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 138 TBMT, trong đó tự mời thầu 105 TBMT, đơn vị khác mời thầu 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin là chủ đầu tư của 149 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Công nghệ thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lịch sự chẳng mất gì nhưng cho ta nhiều cái lợi. "
M.Monteguy
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh