Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.773.514.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.600.183.748 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.773.514.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.600.183.748 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp mặt hàng vải phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
24/07/2026 11:06
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp và lắp đặt giường phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP SÂM
24/07/2026 11:06
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
22/07/2026 13:45
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV1: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PT 2020
22/07/2026 13:37
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng thực hiện trước khi có quyết định đầu tư công trình với 2 gói thầu.
21/07/2026 10:24
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp đồng phục tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÝ SÀI GÒN
21/07/2026 09:21
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp thiết bị phục vụ bếp nhà hàng tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẤT LƯỢNG SAO
21/07/2026 09:20
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải TBMT HH: Cung cấp và lắp đặt giường phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:22
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải TBMT HH: Cung cấp mặt hàng vải phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:20
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG THIÊN PHÁT
06/07/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV6: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ACOM
23/09/2025 14:53
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
25/07/2025 12:15
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV4: Tư vấn lập E-HSMT và Đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
09/06/2025 11:45
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Cải tạo sơn nước mặt ngoài tòa nhà Khách sạn Cửu Long (Majestic) với 5 gói thầu.
09/06/2025 09:44
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Đầu tư mua mới 01 xe kinh doanh vận chuyển khách tại khách sạn Cửu Long với 3 gói thầu.
26/02/2025 14:29
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Đầu tư trang bị mặt hàng vải phục vụ kinh doanh tại khách sạn Cửu Long với 3 gói thầu.
26/02/2025 14:17
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho nhân viên năm 2024 tại Khách sạn Cửu Long với 3 gói thầu.
23/12/2024 13:18
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV2: Tư vấn lập E-HSMT & đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG THIÊN PHÁT
19/12/2024 17:11
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NGUYỄN PHÁT
19/12/2024 17:09
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho nhân viên năm 2024 tại Khách sạn Cửu Long với 3 gói thầu.
16/12/2024 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp mặt hàng vải phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
24/07/2026 11:06
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp và lắp đặt giường phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆP SÂM
24/07/2026 11:06
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
22/07/2026 13:45
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV1: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PT 2020
22/07/2026 13:37
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng thực hiện trước khi có quyết định đầu tư công trình với 2 gói thầu.
21/07/2026 10:24
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp đồng phục tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÝ SÀI GÒN
21/07/2026 09:21
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu HH: Cung cấp thiết bị phục vụ bếp nhà hàng tại Khách sạn Cửu Long (Majestic).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHẤT LƯỢNG SAO
21/07/2026 09:20
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải TBMT HH: Cung cấp và lắp đặt giường phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:22
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đăng tải TBMT HH: Cung cấp mặt hàng vải phục vụ kinh doanh lưu trú tại Khách sạn Cửu Long (Majestic) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 10:20
KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) công bố kết quả gói thầu TV1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG THIÊN PHÁT
06/07/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHÁCH SẠN CỬU LONG (MAJESTIC) có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn có thể sống hàng năm trời cạnh một cây thông lớn, vinh dự được có người láng giềng đáng kính đến vậy, thậm chí ngay cả khi nó rắc lá kim đầy lên đám hoa của bạn hay thả quả thông xuống bàn đánh thức bạn dậy giữa đêm khuya tĩnh lặng. "
Denise Levertov
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".