Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 508.392.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 508.392.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 508.392.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 508.392.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ nhân viên năm 2026 tại Khách sạn Thiên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÝ SÀI GÒN
01/07/2026 15:00
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục cho cán bộ nhân viên năm 2026 tại Khách sạn Thiên Hồng với 1 gói thầu.
24/06/2026 11:32
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Gói thầu (TV3): Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
24/06/2026 11:18
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Gói thầu (XL): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BUILDWELL
24/06/2026 11:14
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng với 4 gói thầu.
18/06/2026 14:36
Chủ đầu tư Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng.
18/06/2026 14:14
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
24/03/2026 13:39
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ MINH TÂN
24/03/2026 13:36
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 2 gói thầu.
19/01/2026 13:39
Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống Heatpump của chủ đầu tư Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG
23/05/2025 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống Heatpump.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG
23/05/2025 11:09
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Cải tạo khung và cung cấp lắp đặt kính bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG
23/05/2025 11:08
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Mua sắm heatpump tại khách sạn Thiên Hồng với 2 gói thầu.
14/05/2025 12:05
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Cải tạo, thay mới bảng quảng cáo Khách sạn Bát Đạt với 1 gói thầu.
11/04/2024 18:02
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Mua sắm, cải tạo hệ thống nước nóng năng lượng mặt trời Khách sạn Bát Đạt với 1 gói thầu.
11/04/2024 11:18
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Cải tạo, thay mới cửa tầng thang máy ACP-750 Khách sạn Thiên Hồng với 1 gói thầu.
11/04/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ nhân viên năm 2026 tại Khách sạn Thiên Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÝ SÀI GÒN
01/07/2026 15:00
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục cho cán bộ nhân viên năm 2026 tại Khách sạn Thiên Hồng với 1 gói thầu.
24/06/2026 11:32
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Gói thầu (TV3): Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
24/06/2026 11:18
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Gói thầu (XL): Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BUILDWELL
24/06/2026 11:14
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng với 4 gói thầu.
18/06/2026 14:36
Chủ đầu tư Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng.
18/06/2026 14:14
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN ÂN TPA
24/03/2026 13:39
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ MINH TÂN
24/03/2026 13:36
Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đăng tải KHLCNT Nâng cấp mặt tiền khách sạn Thiên Hồng (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 2 gói thầu.
19/01/2026 13:39
Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống Heatpump của chủ đầu tư Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG
23/05/2025 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khách sạn Thiên Hồng (ARC-EN-CIEL) có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng khẳng định về cách nghĩ của mình quá, như vậy sẽ đỡ phải hối hận hơn. "
Phật học Trung Hoa