Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.190.895.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.187.143.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.190.895.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.187.143.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
04/01/2025 18:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ XUÂN DANH
11/12/2024 07:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 01 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI BÌNH THUẬN
24/10/2024 10:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 7-8 chỗ, 02 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Ô TÔ BÌNH THUẬN
21/10/2024 16:11
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
07/10/2024 17:25
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Euro Việt
07/10/2024 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Gói 2: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 7-8 chỗ, 02 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 18:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 01 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 18:55
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 2 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
30/09/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
04/01/2025 18:48
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ XUÂN DANH
11/12/2024 07:53
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 17:13
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
07/10/2024 17:25
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Euro Việt
07/10/2024 17:21
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 6: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
30/09/2024 16:45
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 5: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
30/09/2024 16:43
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 4: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
30/09/2024 16:40
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN LẬP THỊNH
30/09/2024 16:37
Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU DỰ TOÁN MUA SẮM XE Ô TÔ PHỤC VỤ CÔNG TÁC CHUNG 2024 với 6 gói thầu.
26/09/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
04/01/2025 18:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ XUÂN DANH
11/12/2024 07:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm quý IV/2024 cho Kho bạc Nhà nước Bình Thuận của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 01 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI BÌNH THUẬN
24/10/2024 10:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 7-8 chỗ, 02 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Ô TÔ BÌNH THUẬN
21/10/2024 16:11
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG
07/10/2024 17:25
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Euro Việt
07/10/2024 17:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Gói 2: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 7-8 chỗ, 02 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 18:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG BẮC HẢI đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm tài sản xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2024 (xe 01 cầu) của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/10/2024 18:55
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói 2 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
30/09/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Bình Thuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đợi người không nên đợi, đừng làm tổn thương người không nên tổn thương. Có những người, định mệnh vốn dĩ chỉ có thể làm khách qua đường. Có những chuyện, chúng ta chỉ có thể cảm thấy bất lực. Tình yêu hay tình bạn, nghĩ thoáng một chút, nỗi đau sẽ vơi đi một chút. "
Hòa Hỏa