Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 925.703.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 924.496.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 925.703.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 924.496.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho bạc nhà nước khu vực XIV như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 39 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật phòng Giao dịch số 18 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thiết kế Kiến trúc Xây dựng Gia Việt
28/08/2026 15:50
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật phòng Giao dịch số 9 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thiết kế Kiến trúc Xây dựng Gia Việt
28/08/2026 15:47
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 18 - KBNN Khu vực XIV với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:38
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 9 - KBNN Khu vực XIV với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:24
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 17 - KBNN Khu vực XIV với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:13
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống máy lạnh của trụ sở KBNN khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG HƯNG
06/07/2026 15:20
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống máy lạnh của trụ sở KBNN khu vực XIV với 1 gói thầu.
30/06/2026 11:29
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán phòng Giao dịch số 5 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ ACC_VIỆT NAM
25/06/2026 16:11
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của KBNN khu vực XIV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
19/06/2026 17:29
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của KBNN khu vực XIV năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Vận chuyển, bốc xếp kệ hồ sơ, chứng từ về Phòng giao dịch số 3 - KBNN khu vực XIII với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:17
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ công tác lập hồ sơ lưu trữ năm 2025 của KBNN khu vực XIII.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở In và photo Đà Lạt
12/06/2025 14:56
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Trang bị bộ kệ lưu trữ hồ sơ cho phòng Giao dịch số 3 và phòng Giao dịch số 7 trên địa bàn tình Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ NH VINA
11/06/2025 16:13
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Trang bị bộ kệ lưu trữ hồ sơ cho phòng Giao dịch số 3 và phòng Giao dịch số 7 trên địa bàn tình Phú Yên với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:04
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ công tác lập hồ sơ lưu trữ năm 2025 của KBNN khu vực XIII với 1 gói thầu.
06/06/2025 10:36
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Vận chuyển, bốc xếp hồ sơ, kệ hồ sơ về Văn phòng KBNN khu vực XIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VT SAO MAI
27/05/2025 14:38
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Vận chuyển, bốc xếp hồ sơ, kệ hồ sơ về Văn phòng KBNN khu vực XIII với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:55
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống điện khu vực giao dịch trụ sở KBNN Khu vực XIII và phòng Giao dịch số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG HƯNG
07/05/2025 09:05
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống điện khu vực giao dịch trụ sở KBNN Khu vực XIII và phòng Giao dịch số 01 với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:21
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Cắt xén, làm cỏ và chăm sóc cây xanh, thảm cỏ trong khuôn viên trụ sở KBNN khu vực XIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ NHA TRANG
24/04/2025 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật phòng Giao dịch số 18 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thiết kế Kiến trúc Xây dựng Gia Việt
28/08/2026 15:50
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật phòng Giao dịch số 9 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thiết kế Kiến trúc Xây dựng Gia Việt
28/08/2026 15:47
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 18 - KBNN Khu vực XIV với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:38
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 9 - KBNN Khu vực XIV với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:24
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc phòng Giao dịch số 17 - KBNN Khu vực XIV với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:13
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống máy lạnh của trụ sở KBNN khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG HƯNG
06/07/2026 15:20
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì hệ thống máy lạnh của trụ sở KBNN khu vực XIV với 1 gói thầu.
30/06/2026 11:29
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán phòng Giao dịch số 5 - KBNN Khu vực XIV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐỊNH GIÁ ACC_VIỆT NAM
25/06/2026 16:11
Kho bạc nhà nước khu vực XIV công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của KBNN khu vực XIV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia IV
19/06/2026 17:29
Kho bạc nhà nước khu vực XIV đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của KBNN khu vực XIV năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc nhà nước khu vực XIV có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.