Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 141 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 141 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.813.256.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.325.747.971 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.813.256.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.325.747.971 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 143 KHLCNT trong đó có 140 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Rèm của tại KBNN Hương Thủy, Phong Điền, Phú Vang, Quảng Điền của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hệ thống camera tại Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ vách ngăn đựng tài liệu tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 16:16
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ ghế xoay tại KBNN các huyện, thị xã trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 16:11
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa tại KBNN Hương Trà, Phú Lộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED cổng chào tại KBNN Hương Trà, Hương Thủy của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 15:47
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại KBNN Quảng Điền, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 09:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại các KBNN huyện trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUẾ PCCC
22/07/2022 09:20
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tại KBNN Hương Trà, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
22/07/2022 09:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm Rèm của tại KBNN Hương Thủy, Phong Điền, Phú Vang, Quảng Điền với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hệ thống camera tại Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm kệ vách ngăn đựng tài liệu tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
22/07/2022 16:16
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ ghế xoay tại KBNN các huyện, thị xã trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
22/07/2022 16:11
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa tại KBNN Hương Trà, Phú Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tin học Nhật Huy
22/07/2022 15:53
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED cổng chào tại KBNN Hương Trà, Hương Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SAO VIỆT HUẾ
22/07/2022 15:47
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại KBNN Quảng Điền, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VÀ TÍCH HỢP GIẢI PHÁP VIỆT NAM
22/07/2022 09:23
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại các KBNN huyện trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUẾ PCCC
22/07/2022 09:20
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tại KBNN Hương Trà, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
22/07/2022 09:03
Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Rèm của tại KBNN Hương Thủy, Phong Điền, Phú Vang, Quảng Điền của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Hệ thống camera tại Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
11/08/2022 13:26
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ vách ngăn đựng tài liệu tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 16:16
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ ghế xoay tại KBNN các huyện, thị xã trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 16:11
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa tại KBNN Hương Trà, Phú Lộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED cổng chào tại KBNN Hương Trà, Hương Thủy của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 15:47
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại KBNN Quảng Điền, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
22/07/2022 09:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại các KBNN huyện trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUẾ PCCC
22/07/2022 09:20
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế Hội trường tại KBNN Hương Trà, Phong Điền, Phú Lộc, A Lưới, Phú Vang trực thuộc KBNN Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
22/07/2022 09:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện tại Văn phòng KBNN Thừa Thiên Huế và KBNN các huyện, thị xã trực thuộc của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
13/07/2022 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải 141 KHLCNT, trong đó có 144 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thừa Thiên Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là nguồn gốc tội lỗi của con người. "
Richepin