Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
05/08/2022 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 máy phát điện của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Phụ tùng máy phát điện
21/07/2022 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Tuyên
20/07/2022 17:02
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống bàn quầy giao dịch của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ VIỆT
20/07/2022 16:59
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo lưới 10kV lên 22 kV của TBA 250kVA-10 0,4kV Kho bạc Tuyên Quang của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên xây dựng và thương mại Quang Minh
27/04/2022 18:24
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHÚ AN
02/09/2021 09:47
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Tuyên
31/07/2021 15:42
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ và cung cấp vật tư văn phòng phục vụ kho lưu trữ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia III
08/10/2020 10:05
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ gỗ nội thất cho trụ sở làm việc KBNN Tuyên quang của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LA XUYÊN VÀNG
09/09/2020 16:57
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển phòng máy chủ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Thương mại và Dịch vụ Công nghệ Phương Anh
18/05/2020 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Di chuyển phòng máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Thương mại và Dịch vụ Công nghệ Phương Anh
18/05/2020 17:37
Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Di chuyển phòng máy chủ với 1 nhà thầu tham gia.
07/05/2020 15:19
Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đăng tải TBMT Di chuyển phòng máy chủ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/04/2020 15:40
Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Di chuyển phòng máy chủ với 1 gói thầu.
28/04/2020 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
05/08/2022 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt 01 máy phát điện của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Phụ tùng máy phát điện
21/07/2022 15:51
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Tuyên
20/07/2022 17:02
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống bàn quầy giao dịch của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ VIỆT
20/07/2022 16:59
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, cải tạo lưới 10kV lên 22 kV của TBA 250kVA-10 0,4kV Kho bạc Tuyên Quang của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên xây dựng và thương mại Quang Minh
27/04/2022 18:24
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị âm thanh hội trường của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHÚ AN
02/09/2021 09:47
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa nhiệt độ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Tuyên
31/07/2021 15:42
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ và cung cấp vật tư văn phòng phục vụ kho lưu trữ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia III
08/10/2020 10:05
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ gỗ nội thất cho trụ sở làm việc KBNN Tuyên quang của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LA XUYÊN VÀNG
09/09/2020 16:57
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển phòng máy chủ của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Thương mại và Dịch vụ Công nghệ Phương Anh
18/05/2020 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Tuyên Quang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau