Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.625.664.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.322.181.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.625.664.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.322.181.105 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm vật tư hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 14:33
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Hợp đồng thi công xây dựng công trình: Thay mái nhà K2/PK2; Sửa chữa, củng cố hệ thống cửa nhà K10, K27/PK1, K26/PK2, K14, K19, K20, K21/PK3; Củng cố nhà trực ban PK3; Lắp lưới chống côn trùng nhà K3, K33/PK2, K31/PK1; Làm mới hệ thống làm mát mái nhà K19, 20, 21, 22/PK3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ NÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH
18/08/2026 22:31
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm vật tư hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU TỰ LỰC I
18/08/2026 22:30
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải KHLCNT Ngân sách nhà nước năm 2026 của Kho K286 với 12 gói thầu.
18/08/2026 22:23
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm vật tư hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ ÁNH TUYẾT
27/07/2026 08:48
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải KHLCNT Dồn dịch, bao gói, kê xếp, bảo quản định kỳ TBKT của kho K286 với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:39
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Văn Du
03/07/2026 08:46
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TMDV MINH PHƯƠNG
03/07/2026 08:37
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ NGỌC ANH
30/06/2026 16:12
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm vật tư, vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tổng hợp Thu Trình
30/06/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Nguyễn Đình Hùng
29/06/2025 22:27
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Chung
29/06/2025 22:27
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 09:30
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 07:42
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 14:40
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 07:22
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 07:22
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TMDV Thái Trụ
06/06/2025 22:43
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 07:35
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ nhiệm vụ của đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm vật tư hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 14:33
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Hợp đồng thi công xây dựng công trình: Thay mái nhà K2/PK2; Sửa chữa, củng cố hệ thống cửa nhà K10, K27/PK1, K26/PK2, K14, K19, K20, K21/PK3; Củng cố nhà trực ban PK3; Lắp lưới chống côn trùng nhà K3, K33/PK2, K31/PK1; Làm mới hệ thống làm mát mái nhà K19, 20, 21, 22/PK3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ NÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH
18/08/2026 22:31
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm vật tư hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU TỰ LỰC I
18/08/2026 22:30
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải KHLCNT Ngân sách nhà nước năm 2026 của Kho K286 với 12 gói thầu.
18/08/2026 22:23
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Mua sắm vật tư hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ ÁNH TUYẾT
27/07/2026 08:48
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đăng tải KHLCNT Dồn dịch, bao gói, kê xếp, bảo quản định kỳ TBKT của kho K286 với 1 gói thầu.
15/07/2026 08:39
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Văn Du
03/07/2026 08:46
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TMDV MINH PHƯƠNG
03/07/2026 08:37
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ NGỌC ANH
30/06/2026 16:12
KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm vật tư, vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tổng hợp Thu Trình
30/06/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 82 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đã đăng tải 43 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ đã đăng tải 47 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu KHO K286, CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT PK-KQ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta càng được dùng nhiều từ ngữ, chúng ta càng tự do. Nếu chúng ta bị chặn miệng, ta sẽ cố thể hiện bản thân qua cử chỉ, thậm chí qua đồ vật. Chúng khó hiểu hơn, và không gây nghi ngờ ngay lập tức. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"