Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.754.152.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.710.351.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.754.152.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.710.351.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHÁT HUY
13/08/2026 15:18
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:14
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà ăn chỉ huy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Cẩm Phú
08/08/2026 17:01
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế nhà ăn chỉ huy với 1 gói thầu.
08/08/2026 16:51
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, tạo nguồn trang bị kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VC VÀ DV XD QUANG TÂN PHÁT
07/07/2026 15:06
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, tạo nguồn trang bị kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 09:37
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản và quản lý hàng DTQG năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHONG KHÁNH
07/07/2026 09:34
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản và quản lý hàng DTQG năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 08:55
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm cải tạo đường điện khu kỹ thuật nhà kho K5, K6, K7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & VẬN CHUYỂN PHÁT ĐẠT
05/07/2026 21:05
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm cải tạo đường điện khu kỹ thuật nhà kho K5, K6, K7 với 1 gói thầu.
05/07/2026 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang thường xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ TUYẾT
10/07/2025 11:41
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang thường xuyên với 1 gói thầu.
10/07/2025 11:33
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa nhà cửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THUẦN TIẾN HƯNG
10/07/2025 11:25
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa nhà cửa với 1 gói thầu.
10/07/2025 11:01
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư huấn luyện và TDTT.
- Nhà thầu trúng thầu: tạ thị thắm
09/07/2025 12:16
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư huấn luyện chiến đấu và TDTT với 1 gói thầu.
09/07/2025 12:04
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHI LONG
09/07/2025 11:51
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
09/07/2025 11:37
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu XL-01: CẢI TẠO NHÀ KHO K3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THUẦN TIẾN HƯNG
28/12/2024 00:39
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu XL-01: CẢI TẠO NHÀ KHO K1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THUẦN TIẾN HƯNG
28/12/2024 00:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHÁT HUY
13/08/2026 15:18
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:14
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế nhà ăn chỉ huy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Cẩm Phú
08/08/2026 17:01
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế nhà ăn chỉ huy với 1 gói thầu.
08/08/2026 16:51
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, tạo nguồn trang bị kỹ thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VC VÀ DV XD QUANG TÂN PHÁT
07/07/2026 15:06
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản, bảo dưỡng, niêm cất, tạo nguồn trang bị kỹ thuật năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 09:37
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản và quản lý hàng DTQG năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP PHONG KHÁNH
07/07/2026 09:34
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá bảo quản và quản lý hàng DTQG năm 2026 với 1 gói thầu.
07/07/2026 08:55
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh công bố kết quả gói thầu Mua sắm cải tạo đường điện khu kỹ thuật nhà kho K5, K6, K7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & VẬN CHUYỂN PHÁT ĐẠT
05/07/2026 21:05
Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đăng tải KHLCNT Mua sắm cải tạo đường điện khu kỹ thuật nhà kho K5, K6, K7 với 1 gói thầu.
05/07/2026 21:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Kho K83/Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Công binh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cảm giác tồn tại là niềm hạnh phúc vô bờ. "
Benjamin Disraeli
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.