Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 70 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.562.252.551 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 276.501.940.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 322.562.252.551 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 276.501.940.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 70 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 213 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 200 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 107 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp số 6: Xây dựng hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2020 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường và kênh Nước Đen (đoạn từ giáp cống hộp hiện hữu đến kênh Tham Lương), quận Bình Tân. của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với 15 gói thầu.
25/09/2020 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2020 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp số 5: Cây xanh của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2020 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường và kênh Nước Đen (đoạn từ giáp cống hộp hiện hữu đến kênh Tham Lương), quận Bình Tân. của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với 15 gói thầu.
19/01/2020 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2019 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 13:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Xây dựng đường, cải tạo hệ thống thoát nước của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 13:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp 4: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, tổ chức giao thông (Km1+29,7 đến cuối tuyến) của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp 3: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, tổ chức giao thông (Km0+727,89 - Km1+29,7)) của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải KHLCNT Giao thông đô thị bền vững cho tuyến tàu điện ngầm số 2 TPHCM với 1 gói thầu.
15/11/2018 10:27
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải KHLCNT Giao thông đô thị bền vững cho tuyến tàu điện ngầm số 2 TPHCM với 1 gói thầu.
14/11/2018 17:31
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải KHLCNT Giao thông đô thị bền vững cho tuyến tàu điện ngầm số 2 TPHCM với 1 gói thầu.
08/11/2018 16:20
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải KHLCNT Giao thông đô thị bền vững cho tuyến tàu điện ngầm số 2 TPHCM với 1 gói thầu.
05/11/2018 17:35
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng công trình giao thông 2
28/08/2018 14:42
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 công bố kết quả gói thầu Xây lắp số 1: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, hào kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đức My, TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
24/07/2018 16:12
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/07/2018 09:53
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải TBMT Xây lắp số 1: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, hào kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/06/2018 15:50
Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đăng tải KHLCNT Tư vấn CS05 thuộc dự án Giao thông đô thị bền vững cho tuyến tàu điện ngầm số 2 TPHCM với 1 gói thầu.
17/05/2018 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp số 6: Xây dựng hệ thống chiếu sáng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/09/2020 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường và kênh Nước Đen (đoạn từ giáp cống hộp hiện hữu đến kênh Tham Lương), quận Bình Tân. của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với 15 gói thầu.
25/09/2020 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/01/2020 14:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp số 5: Cây xanh của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/01/2020 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường và kênh Nước Đen (đoạn từ giáp cống hộp hiện hữu đến kênh Tham Lương), quận Bình Tân. của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với 15 gói thầu.
19/01/2020 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2019 14:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 13:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ đã đăng tải TBMT Xây dựng đường, cải tạo hệ thống thoát nước của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 13:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp 4: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, tổ chức giao thông (Km1+29,7 đến cuối tuyến) của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN đã đăng tải TBMT Xây lắp 3: Xây dựng đường, hệ thống thoát nước, tổ chức giao thông (Km0+727,89 - Km1+29,7)) của chủ đầu tư Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/11/2019 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Khu Quản lý giao thông đô thị số 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Chỉ một người sáng suốt mới hiểu được một người sáng suốt. "
Xenophanes