Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.311.268.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.309.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.311.268.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.309.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Thuê chuyên gia trong nước thực hiện nhiệm vụ thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo Granitoid và sinh khoáng Nội sinh liên quan vùng Đkrông – A Lưới với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:02
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Phân tích kiểm tra ngoại bước năm 2026 thuộc Dự án "Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ".
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học và Kỹ thuật hạt nhân
24/07/2026 15:33
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Gia công và phân tích mẫu thạch học, khoáng tướng thuộc Đề tài "Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông - A Lưới".
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ KHOÁNG CHẤT
24/07/2026 15:30
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Gia công và phân tích mẫu thạch học, khoáng tướng thuộc Đề tài "Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông - A Lưới" với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:24
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Phân tích kiểm tra ngoại bước năm 2026 thuộc Dự án "Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ" với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:15
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải TBMT Phân tích mẫu thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông-A Lưới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2026 17:10
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông-A Lưới với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:36
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, dụng cụ, trang thiết bị phục vụ Dự án “Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HẠNH
05/05/2026 15:09
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dụng cụ, trang thiết bị phục vụ Dự án “Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ” với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:32
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bay flycam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ ĐO ĐẠC GEOTEX
26/12/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo địa vật lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ ĐỊA VẬT LÝ
24/04/2025 15:06
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị đo địa vật lý với 1 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 09:16
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đo địa vật lý theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 14:22
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đo địa vật lý với 1 gói thầu.
19/03/2025 08:26
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đo địa vật lý với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:23
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô bán tải (02 cầu).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Kim Liên
01/11/2023 14:26
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô bán tải (02 cầu) với 1 nhà thầu tham gia.
25/10/2023 09:03
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải TBMT Mua xe ô tô bán tải (02 cầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2023 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Thuê chuyên gia trong nước thực hiện nhiệm vụ thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo Granitoid và sinh khoáng Nội sinh liên quan vùng Đkrông – A Lưới với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:02
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Phân tích kiểm tra ngoại bước năm 2026 thuộc Dự án "Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ".
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học và Kỹ thuật hạt nhân
24/07/2026 15:33
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Gia công và phân tích mẫu thạch học, khoáng tướng thuộc Đề tài "Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông - A Lưới".
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ KHOÁNG CHẤT
24/07/2026 15:30
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Gia công và phân tích mẫu thạch học, khoáng tướng thuộc Đề tài "Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông - A Lưới" với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:24
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Phân tích kiểm tra ngoại bước năm 2026 thuộc Dự án "Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ" với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:15
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải TBMT Phân tích mẫu thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông-A Lưới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2026 17:10
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu thuộc Đề tài: Đặc điểm các thành tạo granitoid và sinh khoáng nội sinh liên quan vùng Đkrông-A Lưới với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:36
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, dụng cụ, trang thiết bị phục vụ Dự án “Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HẠNH
05/05/2026 15:09
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dụng cụ, trang thiết bị phục vụ Dự án “Điều tra, đánh giá môi trường nền và lập bản đồ địa chất môi trường một số khu vực có nguy cơ ô nhiễm từ khoáng vật, nguyên tố có hại có nguồn gốc tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ” với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:32
Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bay flycam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ ĐO ĐẠC GEOTEX
26/12/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Bắc Trung Bộ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy là thước đo về chất lượng. Một số người không quen sống trong môi trường mà sự hoàn hảo được kỳ vọng "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.