Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.914.880.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.815.622.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.914.880.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.815.622.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT NAM
13/08/2026 10:27
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 17:05
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh với 5 gói thầu.
19/06/2026 08:45
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn quản lý dự án.
21/05/2026 17:54
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNTgói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH 668
21/05/2026 17:49
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG
20/05/2026 17:29
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh với 5 gói thầu.
18/05/2026 17:05
Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên.
18/05/2026 15:15
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu gói thầu mua túi quà tặng Công nhân, người lao động nhân dịp Lễ 30/04/2026-01/05/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA BA
29/04/2026 14:56
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua túi quà tặng Công nhân, người lao động nhân dịp Lễ 30/04/2026-01/05/2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ LƯU TRỮ HÀ NỘI
28/05/2025 08:50
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ với 1 gói thầu.
28/05/2025 08:41
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Tư vấn giám sát khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN PHÚ TỈNH ĐIỆN BIÊN
10/02/2025 15:40
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Khảo sát địa chất giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
10/02/2025 15:37
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói số 7: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kế hoạch LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường An Điện Biên
07/02/2025 16:25
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói số 6: Tư vấn lập E-HSMT và phân tích đánh giá E-HSDT các gói thầu thuộc kế hoạch LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THẢO ĐIỆN BIÊN
07/02/2025 16:21
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên với 8 gói thầu.
17/01/2025 09:40
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình "Chợ Tết Công đoàn; Tết Sum vầy - Xuân ơn Đảng" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
14/01/2025 20:56
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức Chương trình " Chợ Tết Công đoàn; Tết Sum vầy - Xuân ơn Đảng" năm 2025 với 1 gói thầu.
14/01/2025 20:51
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp tài sản năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN TIẾN ĐIỆN BIÊN
12/12/2024 11:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VIỆT NAM
13/08/2026 10:27
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 17:05
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh với 5 gói thầu.
19/06/2026 08:45
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn quản lý dự án.
21/05/2026 17:54
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT và kết quả LCNTgói thầu tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH 668
21/05/2026 17:49
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THĂNG LONG
20/05/2026 17:29
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh với 5 gói thầu.
18/05/2026 17:05
Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên.
18/05/2026 15:15
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu gói thầu mua túi quà tặng Công nhân, người lao động nhân dịp Lễ 30/04/2026-01/05/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOA BA
29/04/2026 14:56
Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua túi quà tặng Công nhân, người lao động nhân dịp Lễ 30/04/2026-01/05/2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta mong ngươi hãy can đảm; linh hồn anh dũng có thể cải thiện cả tai ương. "
Catherine II
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.