Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.156.825.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.004.234.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.156.825.362 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.004.234.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay) của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
27/04/2025 14:25
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay) của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
27/04/2025 14:22
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ xe ô tô của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
03/04/2025 14:41
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xe ô tô phục vụ Đoàn dâng hương tại nghĩa trang Trường Sơn, Thành cổ Quảng Trị, mộ Đại tướng Võ Nguyên Giáp và Tượng đài Mẹ Thứ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:49
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm suất quà Tết phục vụ Chương trình "Tết sum vầy - Xuân ơn Đảng" nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
04/02/2025 07:42
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
04/01/2025 08:41
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:36
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua báo lao động của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
04/01/2025 08:21
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua báo Lao động phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:06
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
11/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
27/04/2025 14:25
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay) với 1 gói thầu.
27/04/2025 14:22
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
03/04/2025 14:41
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm suất quà Tết phục vụ Chương trình "Tết sum vầy - Xuân ơn Đảng" nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 2 gói thầu.
04/02/2025 07:42
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
04/01/2025 08:41
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:36
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua báo lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
04/01/2025 08:21
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua báo Lao động phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:06
Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
11/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay) của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Đào Tạo Nghiên Cứu Khoa học Tổ chức và Quản lý
27/04/2025 14:25
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ của Liên đoàn Lao động tỉnh giai đoạn (từ năm 2015 đến nay) của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
27/04/2025 14:22
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ xe ô tô của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
03/04/2025 14:41
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xe ô tô phục vụ Đoàn dâng hương tại nghĩa trang Trường Sơn, Thành cổ Quảng Trị, mộ Đại tướng Võ Nguyên Giáp và Tượng đài Mẹ Thứ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
02/04/2025 14:49
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm suất quà Tết phục vụ Chương trình "Tết sum vầy - Xuân ơn Đảng" nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
04/02/2025 07:42
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẠP CHÍ LAO ĐỘNG VÀ CÔNG ĐOÀN
04/01/2025 08:41
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Tạp chí Lao động&Công đoàn phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:36
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua báo lao động của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
04/01/2025 08:21
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua báo Lao động phục vụ công tác tuyên truyền của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
04/01/2025 08:06
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Liên đoàn Lao động tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
11/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh