Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,05%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.991.731.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.477.712.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,05%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,42%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.991.731.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.477.712.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế tổng thể chương trình; In ấn Catalogue giới thiệu sản phẩm do HTX sản xuất tại "Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã thành phố Hà Nội và các tỉnh/thành phố - Chủ đề: Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã với sản phẩm OCOP và Làng nghề truyền thống Hà Nội năm 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Phúc Thành
28/08/2026 09:18
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thiết kế tổng thể chương trình; In ấn Catalogue giới thiệu sản phẩm do HTX sản xuất tại "Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã thành phố Hà Nội và các tỉnh/thành phố - Chủ đề: Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã với sản phẩm OCOP và Làng nghề truyền thống Hà Nội năm 2026" với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:11
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê hội trường, máy tính, máy chiếu; phục vụ giải khát giữa giờ; khánh tiết (khai giảng, bế giảng) cho các lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Giám đốc điều hành HTX theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:44
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn, đào tạo bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức nhà nước và đối tượng khác thành phố Hà Nội năm 2026 với 9 gói thầu.
24/08/2026 14:46
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: VPP cho đại biểu tham dự các hội nghị.
22/08/2026 09:25
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Giải khát giữa giờ phục vụ các hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN KHẮC THẾ 1977
21/08/2026 16:58
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đồ uống phục vụ mời cơm đại biểu tham dự Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN HOÀNG GIA
21/08/2026 16:09
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cơm mời đại biểu tham dự Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Tổng Liên Đoàn
21/08/2026 16:06
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức mời cơm đại biểu tham dự Đại hội đại biểu toàn quốc Liên minh HTX Việt Nam lần thứ VII, nhiệm kỳ 2026-2031 với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:32
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thuê phòng nghỉ cho học viên lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Giám đốc điều hành HTX.
17/08/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Khám sức khỏe định kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
15/08/2025 14:45
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thi công trang trí không gian trưng bày, quảng bá sản phẩm do các Hợp tác xã sản xuất thuộc chương trình: "Phiên chợ cuối tuần quảng bá sản phẩm nông sản - thực phẩm chế biến do các HTX sản xuất" của Liên minh HTX Thành phố tổ chức..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG KINH BẮC
25/06/2025 09:51
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa, nâng cấp nhà để xe trụ sở Liên minh Hợp tác xã thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG LAN
02/06/2025 11:22
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp nhà để xe trụ sở Liên minh Hợp tác xã thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:41
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In ấn tài liệu tuyên truyền về An toàn, VSLĐ, PCCN tới người lao động và người sử dụng lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
19/05/2025 15:41
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê hội trường, máy tính, máy chiếu, phòng nghỉ; phục vụ giải khát giữa giờ; khánh tiết (khai giảng, bế giảng) cho các lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Giám đốc điều hành HTX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ NON NƯỚC
19/05/2025 11:50
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ in Bản tin kinh tế tập thể năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
05/05/2025 16:56
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Văn phòng phẩm; Trang trí khu vực tổ chức Hội nghị và quảng bá sản phẩm (phướn, standee, băng rôn, backdrop...); In ấn Catalogue giới thiệu sản phẩm Hợp tác xã trên địa bàn Thành phố..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG N & A
29/04/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thiết kế tổng thể chương trình; In ấn Catalogue giới thiệu sản phẩm do HTX sản xuất tại "Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã thành phố Hà Nội và các tỉnh/thành phố - Chủ đề: Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã với sản phẩm OCOP và Làng nghề truyền thống Hà Nội năm 2026".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Phúc Thành
28/08/2026 09:18
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thiết kế tổng thể chương trình; In ấn Catalogue giới thiệu sản phẩm do HTX sản xuất tại "Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã thành phố Hà Nội và các tỉnh/thành phố - Chủ đề: Tuần hàng quảng bá sản phẩm của Hợp tác xã với sản phẩm OCOP và Làng nghề truyền thống Hà Nội năm 2026" với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:11
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê hội trường, máy tính, máy chiếu; phục vụ giải khát giữa giờ; khánh tiết (khai giảng, bế giảng) cho các lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Giám đốc điều hành HTX theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:44
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp tập huấn, đào tạo bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức nhà nước và đối tượng khác thành phố Hà Nội năm 2026 với 9 gói thầu.
24/08/2026 14:46
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: VPP cho đại biểu tham dự các hội nghị.
22/08/2026 09:25
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Giải khát giữa giờ phục vụ các hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN KHẮC THẾ 1977
21/08/2026 16:58
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đồ uống phục vụ mời cơm đại biểu tham dự Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SỰ KIỆN HOÀNG GIA
21/08/2026 16:09
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cơm mời đại biểu tham dự Đại hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Tổng Liên Đoàn
21/08/2026 16:06
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức mời cơm đại biểu tham dự Đại hội đại biểu toàn quốc Liên minh HTX Việt Nam lần thứ VII, nhiệm kỳ 2026-2031 với 2 gói thầu.
19/08/2026 16:32
Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thuê phòng nghỉ cho học viên lớp bồi dưỡng nghiệp vụ Giám đốc điều hành HTX.
17/08/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đã đăng tải 19 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh hợp tác xã thành phố Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chẳng có gì là vĩnh viễn, trừ sự thay đổi. "
Heraclitus
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".