Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.514.616.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.509.202.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.514.616.698 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.509.202.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ trang trí khu trưng bày, quảng bá và giới thiệu chuyên ngành sầu riêng và sản phẩm OCOP năm 2026 trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
11/08/2026 08:53
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ phát sóng phóng sự tuyên truyền về Kinh tế tập thể trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ PHÁT THANH, TRUYỀN HÌNH ĐẮK LẮK
03/08/2026 16:16
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đơn vị cung cấp dịch vụ phát sóng phóng sự tuyên truyền về Kinh tế tập thể trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:29
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ tổ chức Đại hội Liên minh HTX tỉnh Đắk Lắk lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 - 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Mường Thanh Luxury Buôn Ma Thuột - chi nhánh Tổng công ty Tập Đoàn Mường Thanh
21/06/2026 14:59
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đơn vị cung cấp dịch vụ tổ chức Đại hội Liên minh HTX tỉnh Đắk Lắk lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 - 2030 với 1 gói thầu.
20/06/2026 16:29
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD BÌNH MINH
13/05/2026 14:35
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THIÊN PHONG
13/05/2026 14:32
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN HƯNG
13/05/2026 14:30
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa Trụ sở làm việc cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh với 3 gói thầu.
03/05/2026 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI ĐỒNG TÂM
05/05/2025 09:35
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê phương tiện vận chuyển với 1 gói thầu.
28/04/2025 10:27
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ kinh phí đầu tư 02 động cơ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ BẮC TRƯỜNG
23/12/2024 15:57
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ kinh phí đầu tư 02 dàn xới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY NÔNG NGHIỆP NHƯ KỸ ĐẮK LẮK
23/12/2024 10:20
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Hỗ trợ kinh phí đầu tư 02 dàn xới với 1 gói thầu.
19/12/2024 09:24
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Hỗ trợ kinh phí đầu tư 02 động cơ điện với 1 gói thầu.
19/12/2024 09:21
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Hỗ trợ một phần kinh phí đầu tư máy kéo Kubota L3218 với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:21
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng nội dung về hỗ trợ phát triển kinh tế tập thể, HTX gắn với phong trào “Cả nước thi đua xây dựng nông thôn mới” trên sóng phát thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DING BAN ME
28/11/2024 09:10
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng nội dung về hỗ trợ phát triển kinh tế tập thể, HTX gắn với phong trào “Cả nước thi đua xây dựng nông thôn mới” trên sóng truyền hình tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Đắk Lắk
28/11/2024 09:04
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sản xuất và phát sóng nội dung về hỗ trợ phát triển kinh tế tập thể, HTX gắn với phong trào “Cả nước thi đua xây dựng nông thôn mới” trên sóng phát thanh với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ trang trí khu trưng bày, quảng bá và giới thiệu chuyên ngành sầu riêng và sản phẩm OCOP năm 2026 trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
11/08/2026 08:53
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ phát sóng phóng sự tuyên truyền về Kinh tế tập thể trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ PHÁT THANH, TRUYỀN HÌNH ĐẮK LẮK
03/08/2026 16:16
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đơn vị cung cấp dịch vụ phát sóng phóng sự tuyên truyền về Kinh tế tập thể trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:29
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Đơn vị cung cấp dịch vụ tổ chức Đại hội Liên minh HTX tỉnh Đắk Lắk lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 - 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Mường Thanh Luxury Buôn Ma Thuột - chi nhánh Tổng công ty Tập Đoàn Mường Thanh
21/06/2026 14:59
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đơn vị cung cấp dịch vụ tổ chức Đại hội Liên minh HTX tỉnh Đắk Lắk lần thứ I, nhiệm kỳ 2025 - 2030 với 1 gói thầu.
20/06/2026 16:29
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD BÌNH MINH
13/05/2026 14:35
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN THIÊN PHONG
13/05/2026 14:32
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN HƯNG
13/05/2026 14:30
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa Trụ sở làm việc cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh với 3 gói thầu.
03/05/2026 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 2 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Liên minh Hợp tác xã tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đủ sáng suốt để thừa nhận giới hạn của mình tiến gần nhất tới sự hoàn hảo. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.