Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn5200177211
|
17/06/2025
|
||
|
vn5200160017
|
23/10/2024
|
||
|
vn5200795264
|
06/05/2024
|
||
|
vn5200324579
|
20/11/2023
|
||
|
vn5200886923
|
20/11/2023
|
||
|
vn5200324586
|
20/11/2023
|
||
|
vnz000031422
|
06/11/2023
|
||
|
vn5200818754
|
27/10/2023
|
||
|
vnz000031035
|
11/10/2023
|
||
|
vnz000029916
|
28/07/2023
|
||
|
vn5200197426
|
16/06/2023
|
||
|
vn5200159974
|
14/06/2023
|
||
|
vn5200174764
|
27/04/2023
|
||
|
vn5200241876
|
30/03/2023
|
||
|
vn5200150932
|
15/03/2023
|
||
|
vnz000027302
|
13/01/2023
|
||
|
Z113610
vn5200818867
|
12/06/2022
|
||
|
Z100749
vn5200324932
|
16/04/2022
|
||
|
Z103393
vnz000004444
|
thôn Đa Cốc, xã Vĩnh Kiên, Huyện Yên Bình, Hà Nội |
12/03/2021
|
|
|
Z097666
vn5200904273
|
29/08/2020
|