Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Đồng Nai (Sau sáp nhập)
[Tổng số: 2.462]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn3601308179
khu phố Vĩnh An 1, Xã Trị An, Đồng Nai
03/09/2026
vn3800428960
ấp Hưng Thạnh, Xã Tân Quan, Đồng Nai
03/09/2026
vn3603911470
512, tổ 17, KP 3, Phường Long Hưng, Đồng Nai
28/08/2026
vn3801356437
25/08/2026
vn3604120111
225 đường Võ Thị Sáu, Phường Trấn Biên, Đồng Nai
21/08/2026
vn3604107696
QL1, ấp Chiến Thắng, xã Xuân Định, Xã Xuân Định, Đồng Nai
19/08/2026
vn3604108918
ấp Lý Lịch, Xã Phú Lý, Đồng Nai
18/08/2026
vnz000051847
Thôn Bình Thủy, Xã Đa Kia, Đồng Nai
17/08/2026
vn3801325975
Ấp Văn Hiên, Xã Tân Quan, Đồng Nai
17/08/2026
vn3601952665
130 đường Trần Phú, Phường Long Khánh, Đồng Nai
13/08/2026
vn3603052652
Đường Võ Văn Tần, khu phố Bàu Sen, Phường Xuân Lập, Đồng Nai
12/08/2026
vn3602301803
Đường Trần Quang Diệu - KP17, Phường Long Khánh, Đồng Nai
12/08/2026
vn3600900914
12/08/2026
vn3601988485
20 Lê Hữu Trác, KP Phú Bình, Phường Long Khánh, Đồng Nai
11/08/2026
vn3600901058
Đường Hùng Vương, Phường Long Khánh, Đồng Nai
11/08/2026
vn3801345114
Thôn Phú An, xã Phú Trung, Xã Phú Trung, Đồng Nai
11/08/2026
vn3602077326
Khu phố Bàu Sầm, Phường Long Khánh, Đồng Nai
11/08/2026
vn3600901308
Khu phố Xuân Lập, Phường Xuân Lập, Đồng Nai
11/08/2026
vn3601869248
90 Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Khánh, Đồng Nai
11/08/2026
vn3801248819
Thôn Bù Tam, Xã Đa Kia, Đồng Nai
06/08/2026
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây