Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
[Tổng số: 12]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0301606436
Số 1089 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
09/08/2024
vnz000034422
30/07/2024
vn0307413864
13/05/2024
vn0307413695
24/01/2024
Z117308
12/09/2022
vnz000021836
1017 Bình quới, phường 28,Quận Bình thạnh, tphcm, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
13/06/2022
vnz000022176
13/06/2022
Z092842
1017 Bình quới, phường 28,Quận Bình thạnh, tphcm, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
14/05/2020
Z067984
05/11/2018
Z035967
04/04/2017
Z018955
23/03/2016
Z018955
23/03/2016
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây