Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
[Tổng số: 15]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0318583579
26/03/2025
vn0317775020
29/07/2024
vn0309471237
20/11/2023
vn0308795140
28/09/2023
vnz000030022
02/08/2023
vnz000029883
Số 11 đường Hưng Hóa, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
24/07/2023
vn0309341196
10/07/2023
vn0310783329
306 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
26/04/2023
vn0303240995
340A Lý Thường Kiệt, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
03/04/2023
vnz000025316
14/10/2022
Z103278
vn0304876952
05/03/2021
Z029217
vn0309223770
272 Lý Thường Kiệt, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
23/09/2016
Z012564
737/1 Cách mạng Tháng tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
20/11/2014
vnz000023414
737/1 Cách mạng Tháng tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
20/11/2014
Z004114
737/1 Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP.Hồ Chí Minh
10/12/2012
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây