Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn0600919324
|
05/12/2022
|
||
|
vnz000025998
|
09/11/2022
|
||
|
vnz000024127
|
28/07/2022
|
||
|
Z114093
vn0600144003
|
23/05/2022
|
||
|
Z038875
vn0600662950
|
16/04/2022
|
||
|
vnz000009923
|
16/04/2022
|
||
|
Z102867
vn0600380843
|
26/01/2021
|
||
|
Z093829
vn0600649170
|
03/06/2020
|
||
|
Z083309
|
30/09/2019
|
||
|
Z071779
vn0600657100
|
28/01/2019
|
||
|
Z067903
vn0600001686
|
29/10/2018
|
||
|
vnz000017056
|
22/05/2018
|