Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vnz000038732
|
11/03/2025
|
||
|
vnz000038205
|
31/12/2024
|
||
|
vn4000397218
|
20/11/2023
|
||
|
vn4001221182
|
Lô 2-O12 Khu đô thị Phước Trạch-Phước Hải, Tổ 6, Khối Phước Tân, Phường Cửa Đại, Thành phố Hội An, Quảng Nam |
03/07/2023
|
|
|
Z114928
|
27/06/2022
|
||
|
vnz000023852
|
27/06/2022
|
||
|
Z096868
vn4000825551
|
15/08/2020
|
||
|
Z078644
vn4000590846
|
01/07/2019
|