Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
[Tổng số: 28]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn0302015891
30/12/2024
vn0317564703
11/10/2024
vnz000035281
Số 2025/2A Quốc lộ 1A, Khu phố 2, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
19/07/2024
vn0312840798
260/17 Nguyễn Văn Quá, Khu phố 5, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
19/06/2024
vn0317641482
12/04/2024
vn0313050827
05/03/2024
vn0300491126
20/02/2024
vn0316898213
Số nhà 2023/23, Khu Phố 2, Đường Quốc Lộ 1A, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
10/07/2023
Z117120
30A1 Đường Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
07/09/2022
Z114753
vn0317280518
Số 182/48, Đường ĐHT02, Khu phố 4, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
17/06/2022
vn0301457350
13/06/2022
Z113986
vn0310376274
1/45 đường Đông Hưng Thuận 13B, khu phố 50, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
25/05/2022
Z053964
vn0314607638
16/04/2022
Z094844
vn0309230697
16/04/2022
Z110226
vn0309238086
22/11/2021
Z109791
vn0309276596
30/7 Khu phố 84 Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
04/11/2021
Z109714
03/11/2021
Z109218
14/10/2021
Z107704
09/08/2021
Z106621
02/07/2021
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây