Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn0319576729
|
116 Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
05/06/2026
|
|
|
vn0315596869
|
216 Đông Hưng Thuận 02, Tổ 7, Khu phố 4, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
08/03/2026
|
|
|
vn0313127759
|
B241A1 Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
13/11/2025
|
|
|
vn0318932244
|
Số nhà 2023/23, Khu Phố 2, Đường Quốc Lộ 1A, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
15/09/2025
|
|
|
vn0302015891
|
Đường Đỗ Mười, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
30/12/2024
|
|
|
vn0317564703
|
24 Đường ĐHT12, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
11/10/2024
|
|
|
vn0312840798
|
260/17 Nguyễn Văn Quá, Khu phố 5, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
19/06/2024
|
|
|
vn0315435741
|
Số 57/3, Đường Đông Hưng Thuận 31, khu phố 1, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
17/05/2024
|
|
|
vn0317641482
|
8/5 Đường ĐHT 13, KP3A, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
12/04/2024
|
|
|
vn0318400391
|
92/2 Bis Khu phố 2A, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
12/04/2024
|
|
|
vn0313050827
|
C105 Bis Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
05/03/2024
|
|
|
vn0300491126
|
90A Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
20/02/2024
|
|
|
vn0309256455
|
62/14B, khu phố 17, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
20/12/2023
|
|
|
vnz000028193
|
Số 155 - 155A đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
04/04/2023
|
|
|
vn0314779651
|
Số 65 đường Lê Thị Ánh, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
31/01/2023
|
|
|
vn0317471738
|
số 31 khu phố 9 phường Đông Hưng Thuận, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
19/12/2022
|
|
|
Z109786
vn0309238093
|
63/25 TTN21- KP1, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
13/06/2022
|
|
|
Z106241
vn0309231676
|
68 đường TTN14, khu phố 9, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
13/06/2022
|
|
|
Z071713
vn0314137774
|
B23 đường D1, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
12/06/2022
|
|
|
Z010754
vn0309116803
|
136/9 Đường TTN 01, Khu phố 1, Phường Đông Hưng Thuận, TP.Hồ Chí Minh |
12/06/2022
|