Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Hà Tiên, An Giang
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn1702313125
Khu phố 3 - Pháo Đài, Phường Hà Tiên, An Giang
26/01/2026
vn1702323003
Số 01 Đông Hồ, Phường Hà Tiên, An Giang
08/08/2025
vn1700689693
Số 10 tỉnh lộ 28, Phường Hà Tiên, An Giang
30/07/2024
vn1700523286
04/01/2024
Z053851
vn1700555898
48 Mạc Công Du, Phường Hà Tiên, An Giang
16/04/2022
Z109955
vnz000019516
Khu phố 3- Pháo Đài, Phường Hà Tiên, An Giang
17/11/2021
Z109954
vn1700687478
Số 12 tỉnh lộ 28, Phường Hà Tiên, An Giang
17/11/2021
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây