Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn1900709390
|
Đường Bạch Đằng, Khóm Nhà Mát, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
26/05/2026
|
|
|
vn1900706791
|
Khóm Giồng Nhãn, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
12/01/2026
|
|
|
vnz000045312
|
Khóm Giồng Nhãn, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
26/11/2025
|
|
|
vn1900701955
|
khóm Giồng Nhãn, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
06/11/2025
|
|
|
vn1900693422
|
Thửa đất số 32, Tờ bản đồ số 34, Đường Ngô Quyền, Khóm Kinh Tế, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
03/10/2025
|
|
|
vn1900253196
|
Thửa đất số 930, Tờ bản đồ số 5, Đường Cao Văn Lầu, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
03/10/2025
|
|
|
Z105299
vn1900450638
|
Đường Hứa Hòa Hưng, khóm Kinh Tế, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
01/06/2022
|
|
|
Z087089
vn1900176015
|
Ấp Giồng Nhãn, xã Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Cà Mau |
03/12/2019
|