Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn4001309729
|
544 Hai Bà Trưng, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
13/03/2026
|
|
|
vn4001306301
|
56 Nguyễn Công Trứ, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
09/12/2025
|
|
|
vn4000346647
|
Khối An Phong, Phường Hội An Tây, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
25/08/2025
|
|
|
vn4001308450
|
54 Nguyễn Công Trứ, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
08/08/2025
|
|
|
vn4001273624
|
Số 23, Trảng Kèo 1, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
19/03/2025
|
|
|
vnz000038206
|
52 Huỳnh Thúc Kháng, khối Tân Lập, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
31/12/2024
|
|
|
vn4001162522
|
Thôn Bến Trễ, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
29/10/2024
|
|
|
vn0402088389
|
Thửa đất số 500, tờ bản đồ số 76, khối An Bang, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
04/01/2024
|
|
|
vn4000896136
|
236 Trường Chinh, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
20/12/2023
|
|
|
vnz000032444
|
56 Nguyễn Công Trứ, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
13/12/2023
|
|
|
vn4000365752
|
58 Nguyễn Công Trứ, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
26/09/2023
|
|
|
Z103077
vn4000309211
|
14 Lạc Long Quân, phường Cẩm An, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
13/06/2022
|
|
|
Z083376
vn4000102231
|
40 Nguyễn Tất Thành, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
12/06/2022
|
|
|
vnz000012989
|
Số 04, Nguyễn Tất Thành, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
25/04/2022
|
|
|
Z111807
vn4001050307
|
59 An Dương Vương, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
14/02/2022
|
|
|
Z109292
vn4000346580
|
01 Điện Biên Phủ, Phường Hội An Tây, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
20/10/2021
|
|
|
Z097591
vn4000612465
|
27/08/2020
|
||
|
Z078459
vn4000607747
|
khối An Bàng, phường Cẩm An, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
24/06/2019
|
|
|
Z078343
vn4000346541
|
Khối An Bàng- Phường Hội An Tây, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
24/06/2019
|
|
|
Z078307
vn4000346608
|
Khối Trảng Suối, phường Hội An Tây, Phường Hội An Tây, Đà Nẵng |
24/06/2019
|