Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại P. Lương Khánh Thiện, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
[Tổng số: 5]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
Z114096
vn0200987418
Số 127E, Lương Khánh Thiện, P. Lương Khánh Thiện, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
12/06/2022
Z071546
vnz000008132
17/01/2019
vnz000023576
09/11/2017
vn9990000014
09/11/2017
Z015268
vn0200101855
Phòng 312, tầng 3, toàn nhà DG số 15 Trần Phú, P. Lương Khánh Thiện, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
06/11/2015
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây