Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vnz000032454
|
15/12/2023
|
||
|
vn1600683945
|
05/10/2023
|
||
|
vnz000024661
|
10/10/2022
|
||
|
Z068896
vn1600562764
|
13/05/2022
|
||
|
Z099395
|
16/10/2020
|
||
|
Z066500
vn1600668129
|
16/10/2020
|
||
|
Z086462
vn1600679635
|
22/11/2019
|
||
|
Z074624
vn1600683832
|
04/04/2019
|