Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
[Tổng số: 19]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5000302708
12/09/2023
Z114997
vn5000227176
01/07/2022
Z037486
vn5000307456
13/06/2022
Z076270
vn5000226366
12/06/2022
Z019528
vn5000233028
Số 01, đường Nguyễn Hữu Thọ, tổ Tân Hà 16, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
13/05/2022
Z028828
vnz000012113
Số 112, đường Tôn Thất Tùng, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
16/04/2022
Z072927
vn5000227521
16/04/2022
Z058126
vn5000700201
Đường Lê Duẩn, Tổ dân phố Tân Hà 5, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
16/04/2022
Z040495
vnz000007364
16/04/2022
Z092767
vn5000873211
Phòng 102, Số nhà 112, đường Tôn Thất Tùng, tổ 12, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
15/05/2020
Z028829
vnz000005281
Số nhà 112, đường Tôn Thất Tùng, tổ 12, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
26/09/2019
Z056424
vn5000227673
số 76 đường Trường Chinh, Tổ dân phố Tân Hà 13, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
12/06/2018
Z051196
vn5000537682
22/04/2018
Z049622
09/04/2018
Z042529
vn5000811550
Chuyển đến: Đường Tân Hà, tổ 6, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
21/09/2017
Z039755
29/06/2017
Z021004
vn5000797183
đường Nguyễn Hữu Thọ, tổ DP Tân Hà 16, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
16/05/2016
Z019877
vn2000227521
19/04/2016
Z018986
vnz000016797
29/03/2016
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây