Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
[Tổng số: 20]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn4300923334
18/08/2026
vnz000051679
Tổ dân phố An Thạch, Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
17/08/2026
vn4300915823
Tổ dân phố Đông Quang, Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
18/12/2025
vn4300825591
10/12/2025
vn4300910769
Thôn Đông Quang, Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
08/12/2025
vn4300913625
02/12/2025
vn4300915492
26/08/2025
vn4300592019
30/12/2024
vn4300699241
15/10/2024
vn4300592026
01/08/2024
vn4300591985
01/08/2024
vn4300468903
31/07/2024
vn4300703875
18/06/2024
vn4300585572
13/06/2024
vn4300648543
13/06/2024
vn4300825390
05/06/2024
vn4300693419
09/05/2024
vn4300764652
Thôn An Phổ, xã Phổ An, Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
03/11/2023
Z110348
vn4300837981
Tổ dân phố Tập An Nam, Phường Trà Câu, Quảng Ngãi
29/11/2021
Z060005
vn4300478482
17/07/2018
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây