Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Vân Dương, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
[Tổng số: 12]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000037015
29/10/2024
vnz000034313
Lô C1, Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Vân Dương, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
21/05/2024
vnz000032932
17/01/2024
vnz000032591
21/12/2023
vnz000030582
Lô G10, Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Vân Dương, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
12/09/2023
Z056820
vn2300493381
13/05/2022
Z084591
vn0106491848
16/04/2022
Z057236
vn2300369592
16/04/2022
Z031016
vnz000004422
16/04/2022
Z107685
vnz000019474
Lô E1, Khu Công Nghiệp Quế Võ, Phường Vân Dương, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
05/08/2021
Z095492
vn2300302301
01/07/2020
Z084149
Lô E1 Khu công nghiệp Quế Võ, Phường Vân Dương, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
11/10/2019
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây