Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn5200303579
|
05/09/2024
|
||
|
vn5200941490
|
26/03/2024
|
||
|
vn5200731704
|
13/11/2023
|
||
|
vn5200324667
|
03/11/2023
|
||
|
vnz000031071
|
16/10/2023
|
||
|
vn5200149743
|
25/10/2022
|
||
|
Z048548
vn5200327072
|
13/06/2022
|
||
|
Z090333
vnz000009732
|
16/04/2022
|
||
|
vn5200275265
|
16/04/2022
|
||
|
Z099390
vn5200265330
|
27/10/2020
|
||
|
Z099074
vn5200892571
|
13/10/2020
|
||
|
Z043110
|
06/10/2017
|
||
|
Z034302
|
13/02/2017
|