Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn5300832008
|
02/04/2025
|
||
|
vn5300133144
|
17/12/2024
|
||
|
vn5300123227
|
12/06/2024
|
||
|
vn5300316980
|
20/11/2023
|
||
|
vn5300461515
|
24/07/2023
|
||
|
vn5300323748
|
26/04/2023
|
||
|
vn5300703362
|
20/12/2022
|
||
|
vn5300729106
|
29/11/2022
|
||
|
vnz000026475
|
25/11/2022
|
||
|
vn5300319879
|
10/11/2022
|
||
|
Z100952
vn5300133112
|
16/04/2022
|
||
|
Z103134
vn5300133200
|
16/04/2022
|
||
|
Z080161
vn5300322783
|
16/04/2022
|
||
|
Z110988
vn5300320218
|
21/12/2021
|
||
|
Z107723
|
09/08/2021
|
||
|
Z092823
vn5300317173
|
09/08/2021
|
||
|
Z093146
vn5300762745
|
22/05/2020
|
||
|
Z080942
vn5300763315
|
13/08/2019
|
||
|
Z080939
vn5300729258
|
13/08/2019
|
||
|
Z076320
vn5300133433
|
10/05/2019
|