Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
[Tổng số: 22]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn4000291613
Số 171 Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
14/02/2025
vnz000036623
03/10/2024
vn4001144435
06/09/2024
vn4000682663
30/08/2024
vn4000682543
15/08/2024
vn4001043081
Số 260, đường Hồ Chí Minh, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
17/07/2024
vn4000689443
Số 305 đường Hồ Chí Minh, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
13/06/2024
vn4000682060
31/05/2023
vnz000028447
104 Võ Chí Công - Thôn Tà Vạc, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
20/04/2023
Z105772
vn4001205085
12/06/2022
Z028156
vn4000682952
37 Nguyễn Thị Minh Khai, thị trấn Prao, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
13/05/2022
Z020234
vn4000682102
264 đường Hồ Chí Minh, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
13/05/2022
Z068873
vn4000330830
THỊ TRẤN PRAO-ĐÔNG GIANG-QUẢNG NAM, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
16/04/2022
Z092969
vn4000682656
Thôn Ngã 3, thị trấn Prao, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
16/04/2022
Z080876
vn4000682818
16/04/2022
Z090285
vn4000683360
Thôn Ngã Ba, thị trấn Prao, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
16/04/2022
Z111334
vn4000291638
16/04/2022
Z108795
vn4000684815
Thôn Ngã Ba, thị trấn Prao, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
22/09/2021
Z108468
vn4000684364
Thôn A Dinh, Thị trấn Prao, Thị trấn P Rao, Huyện Đông Giang, Quảng Nam
10/09/2021
Z095906
vn4000291620
16/07/2020
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây