Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn4101558327
|
26/04/2025
|
||
|
vn4101654662
|
14/04/2025
|
||
|
vn4101118809
|
11/04/2025
|
||
|
vn4101046255
|
10/04/2025
|
||
|
vn4101328676
|
19/11/2024
|
||
|
vnz000036999
|
04/11/2024
|
||
|
vn4100869908
|
21/10/2024
|
||
|
vn4100931105
|
17/10/2024
|
||
|
vn4101634994
|
17/11/2023
|
||
|
vn4101634137
|
25/10/2023
|
||
|
vn4100911973
|
17/07/2023
|
||
|
vn4100917301
|
08/05/2023
|
||
|
vn4101561432
|
23/11/2022
|
||
|
vn4100756446
|
22/11/2022
|
||
|
vn4100940163
|
22/11/2022
|
||
|
Z106655
vn4100726628
|
13/06/2022
|
||
|
Z025298
vn4100869947
|
13/05/2022
|
||
|
Z066281
vn4100937058
|
25/04/2022
|
||
|
vnz000012314
|
16/04/2022
|
||
|
vnz000008005
|
16/04/2022
|