Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn1602207370
|
Ấp Hòa Phú 1, Xã An Châu, An Giang |
17/06/2026
|
|
|
vn1602207483
|
Ấp Hòa Thạnh, Xã An Châu, An Giang |
12/06/2026
|
|
|
vn1600943135
|
Ấp Đông Bình Trạch, Xã An Châu, An Giang |
12/06/2026
|
|
|
vn1600691664
|
ấp Hoà Thạnh, Xã An Châu, An Giang |
11/06/2026
|
|
|
vn1600691689
|
Ấp Hòa Phú 1, Xã An Châu, An Giang |
23/12/2025
|
|
|
vn1602213670
|
Đường Võ Văn Kiệt, ấp Hoà Long 1, Xã An Châu, An Giang |
14/10/2025
|
|
|
vn1602203792
|
Ấp Hòa Long IV, Xã An Châu, An Giang |
05/09/2025
|
|
|
vn1602200960
|
Số 68 Nguyên Văn Cừ, ấp Hòa Long 4, Xã An Châu, An Giang |
06/08/2025
|
|
|
vnz000034800
|
đường Nguyễn Văn Cừ, ấp Hòa Long 4, Xã An Châu, An Giang |
21/06/2024
|
|
|
vn1602107880
|
Số 43, Tổ 2, Ấp Hòa Phú 1, Xã An Châu, An Giang |
27/04/2023
|
|
|
Z077408
vn1601986117
|
Ấp Hòa Long 4, Xã An Châu, An Giang |
16/04/2022
|
|
|
Z094899
vn1601183180
|
16/04/2022
|
||
|
Z032842
vn1601183254
|
Ban Quản lý Dự án Đầu tư Xây dựng Khu vực, Xã An Châu, An Giang |
16/12/2016
|