Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Chiềng Khương, Sơn La
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn5500685840
Bản Mường Sai, Xã Chiềng Khương, Sơn La
21/08/2026
vn5500678681
Bản Tân Hưng, Xã Chiềng Khương, Sơn La
24/07/2026
vn5500673637
Bản Hưng Hà, Xã Chiềng Khương, Sơn La
08/09/2025
vn5500372943
04/04/2025
vnz000031278
bản Khương Tiên, Xã Chiềng Khương, Sơn La
26/10/2023
Z106679
vnz000005289
Bản Tiên Sơn, xã Chiềng Khương, Xã Chiềng Khương, Sơn La
02/07/2021
Z106694
vnz000009841
Bản Tân Lập, xã Chiềng Khương, Xã Chiềng Khương, Sơn La
02/07/2021
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây