Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Chu Trinh, Thành phố Cao Bằng, Cao Bằng
[Tổng số: 6]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn4800916624
18/06/2024
vnz000034470
31/05/2024
vn4800916617
31/05/2024
Z059357
vn4800777988
16/04/2022
Z100966
Khu liên hợp Gang thép Cao Bằng - Km7, QL4A, Xã Chu Trinh, Thành phố Cao Bằng, Cao Bằng
19/11/2020
Z096435
vn4800864207
31/07/2020
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây