Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vnz000027256
|
10/01/2023
|
||
|
vnz000025646
|
26/10/2022
|
||
|
Z105373
vn2500400472
|
16/04/2022
|
||
|
Z110400
|
27/11/2021
|
||
|
Z106349
vn2500397847
|
27/11/2021
|
||
|
Z104735
vn2500405819
|
20/04/2021
|
||
|
Z083568
vn2500371415
|
02/10/2019
|
||
|
Z077026
|
27/05/2019
|