Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Đình Tổ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
[Tổng số: 7]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn2300391936
04/11/2024
vn2300700905
29/10/2024
vn2300391809
29/10/2024
vn2300898483
29/10/2024
vn2300305937
03/04/2024
Z059062
vn2300650926
Lô LK03 - OTM2 Khu nhà ở xã hội Lan Hưng, đường Kinh Dương Vương, Xã Đình Tổ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
12/07/2018
Z044689
vn2300149741
28/11/2017
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây