Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Xã Hải Thanh, Huyện Hải Hậu, Nam Định
[Tổng số: 5]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
Z028024
vn0600143088
13/06/2022
Z083161
vn0600383367
24/09/2019
Z018185
01/03/2016
Z018185
01/03/2016
Z016701
vn0600387052
21/12/2015
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây