Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| Mã cơ quan | Tên bên mời thầu | Địa chỉ | Thời gian phê duyệt |
|---|---|---|---|
|
vn6001779421
|
04/11/2024
|
||
|
vn6000928448
|
04/06/2024
|
||
|
vnz000028088
|
27/03/2023
|
||
|
Z064208
vn6001365815
|
13/06/2022
|
||
|
Z097787
vn6001675750
|
12/06/2022
|
||
|
Z022471
vnz000017435
|
13/05/2022
|
||
|
Z013063
vn6000459806
|
16/04/2022
|
||
|
Z071461
vn6001546184
|
16/04/2022
|
||
|
Z059947
vn6000669923
|
17/07/2018
|
||
|
Z039845
|
21/07/2017
|
||
|
Z040510
vn6000235700
|
18/07/2017
|